BODI YA MAJI BONDE LA RUFIJI YATOA MAFUNZO KWA WATUMISHI KUIMARISHA UJUZI NA UFANISI KAZINI.
19 Oct, 2026 11:00AM - 01:00PM RBWB HEADQUARTERS

Mkurugenzi wa Bodi ya Maji Bonde la Rufiji Eng. David Munkyala, amefungua mafunzo kwa watumishi wa bodi, mafunzo ambayo yanalenga kuongeza ujuzi,kuimarisha ufanisi na kuboresha utekelezaji wa majukumu ya kila siku kwa ajili ya utoaji wa huduma bora.Hata hivyo  mafunzo hayo yanaendelea kutolewa na Wakuu wa Idara mbalimbali katika Makao Makuu ya Ofisi hiyo.

BODI YA MAJI BONDE LA RUFIJI YATOA MAFUNZO KWA WATUMISHI KUIMARISHA UJUZI NA UFANISI KAZINI.